Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo V14 G4 IRU 83A000FQVN - i5-13420H, 16GB, 512GB, FHD
SKU:83A000FQVN01CF
Chưa có đánh giáLenovo
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Sở hữu thiết kế thanh lịch, tối giản cùng kiểu dáng đơn giản mà hiện đại, laptop Lenovo luôn đảm bảo được sự cứng cáp, trau chuốt trên từng đường nét. Đi kèm với đó là tổ hợp cấu hình mạnh mẽ, trang bị bộ vi xử lý tân tiến, thời lượng pin ấn tượng mang đến cho người dùng sự linh hoạt về thiết kế và mượt mà về hiệu năng
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo V15 G4 IRU 83A100URVN - i5 13420H, 8GB, 512GB, FHD, NoOS
14.890.00015.990.000-7%

Lenovo V15 G4 IRU 83CC0041VN - i5 13420H, 16GB, 512GB, FHD, NoOS
13.890.00014.990.000-7%
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - Core i7 1185G7, 32GB, 512GB, 4K HDR
18.390.00019.790.000-7%

Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
17.090.00018.990.000-10%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H 2.1GHz (12MB Cache, up to 4.6GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 2933Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 16GB, DDR4-2933 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












