HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo V14 G5 IRL 83HD005JVN - I5-13420H, 16GB, 512GB, FHD, Windows 11
SKU:83HD005JVN01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
20.790.00022.300.000-7%
Sẵn hàng và trưng bày
Lenovo V14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo V14 – Laptop văn phòng mỏng nhẹ, thiết kế hiện đại, phù hợp cho công việc và học tập. Độ bền cao, bảo mật tốt và hiệu năng ổn định giúp bạn làm việc hiệu quả mọi lúc, mọi nơi
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - i5 1135G7, 16GB, 512GB, 4K
17.990.00027.990.000-36%

Microsoft Surface Pro 10 - Core Ultra 5, 8GB, 256GB, 3K
21.990.00023.990.000-8%

Dell XPS 13 9315 (2022) - I7 1250U, 32GB, 1024GB, FHD+
19.990.00021.990.000-9%

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành chính hãng 24 tháng Lenovo Việt Nam (12 tháng đầu bảo hành Premium Care (Hotline bảo hành Onsite: 1800 6218), 12 tháng sau bảo hành trực tiếp tại TTBH)
Đổi mới trong 30 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H 2.1GHz (12MB Cache, up to 4.6GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm

















