Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo V15 G5 IRL 83HF004AVN - Core 7 240H, 16GB, 1TB, FHD, Windows 11
SKU:83HF004AVN01CF
Chưa có đánh giáLenovo V15
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo V15 – Laptop văn phòng mỏng nhẹ, thiết kế hiện đại, phù hợp cho công việc và học tập. Độ bền cao, bảo mật tốt và hiệu năng ổn định giúp bạn làm việc hiệu quả mọi lúc, mọi nơi
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 7 240H 2.5GHz (24MB Cache, up to 5.2GHz, 10 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5-5200 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















