Lenovo Yoga 9i 2in1 2025 - Ultra 7 258V, 32GB, 512GB, 2.8K OLED
SKU:Yoga9i2in1202501NS
Chưa có đánh giáYoga
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Đúng như tên gọi, Lenovo Yoga sở hữu vẻ ngoài sang trọng, thanh lịch cùng khả năng xoay gập 360 độ. Đây là mẫu laptop thuộc phân khúc cao cấp khi vừa có thể đảm đương được đa tác vụ; vừa mang tới khả năng bảo mật cao cấp cả về phần mềm lẫn phần cứng.

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%

Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - Ryzen AI 9 365, 32GB, 1TB, 2.8K OLED 120Hz
39.390.00041.990.000-6%

ASUS TUF Gaming A14 FA401WV-RG061WS - Ryzen AI 9 HX 370, RTX 4060, 32GB, 1TB, 2.5K 165Hz
49.990.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Ultra 7 258V |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel® Arc™ 140V GPU |
| Card đồ hoạ rời | Không |
| Bộ nhớ Ram | 32 |
| Ổ cứng | 512GB |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 |
| Kích thước màn hình | 14 |
| Độ phân giải | 2880 x 1800 |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm









