Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ThinkBook 14 G7 ARP 21MV000TVN - Ryzen 7 7735HS, 16GB, 512GB, WUXGA
SKU:21MV000TVN01CF
Chưa có đánh giáThinkBook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkBook 14 là một chiếc laptop doanh nhân tuyệt vời, với mức giá vô cùng phù hợp và dễ tiếp cận tới nhiều đối tượng. Dòng máy này sở hữu cấu hình vừa đủ để người dùng làm những công việc học tập, văn phòng nhẹ, hay chơi một số tựa game nhẹ nhàng.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
17.090.00018.990.000-10%

Dell XPS 13 Plus 9320 - I5 1240P 8GB 512GB FHD+
25.490.000
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - Core i7 1185G7, 32GB, 512GB, 4K HDR
18.390.00019.790.000-7%

Microsoft Surface Pro 10 - Core Ultra 5, 8GB, 256GB, 3K
21.990.00023.990.000-8%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7 7735HS 3.2GHz (20MB Cache, up to 4.75GHz, 8 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 4800Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-4800 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












