Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell Pro 14 PC14250 71076113 - Ultra 7 255U, 16GB, 512GB, FHD+
SKU:PC1425005CF
Chưa có đánh giáPro
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell Pro, dòng sản phẩm mới ra mắt vào năm 2025, đang thu hút sự chú ý của giới công nghệ với những tính năng đột phá và hiệu suất mạnh mẽ. Đây là lựa chọn hàng đầu cho mọi nhu cầu kinh doanh và công việc chuyên nghiệp.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.390.00043.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255U 2.0GHz (12MB Cache, up to 5.2GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5, 1 khe RAM |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












