HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell Pro 14 Plus PB14250 42LTU5PB14250 - Ultra 5 235U, 32GB, 512GB, FHD+
SKU:PB1425001CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
36.790.00037.490.000-2%
Sẵn hàng và trưng bày
Pro
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell Pro, dòng sản phẩm mới ra mắt vào năm 2025, đang thu hút sự chú ý của giới công nghệ với những tính năng đột phá và hiệu suất mạnh mẽ. Đây là lựa chọn hàng đầu cho mọi nhu cầu kinh doanh và công việc chuyên nghiệp.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 235U vPro 2.6GHz (12MB Cache, up to 4.9GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 64GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm
















